บริษัทบางกอกแคน แมนนูแฟคเจอริ่ง จำกัด ได้จัดทำสวนสวยสีม่วง ซึ่งกิจกรรมนี้ได้รับเชิญจากสำนักงานแรงงานจังหวัดปทุมธานี ในชื่อ “โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริในสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี” เพื่อร่วมเฉลิมฉลองเนื่องในวโรกาสสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ทรงเจริญพระชนมายุ 60 พรรษา ในวันที่ 2 เมษายน 2558
*******************************************************************************
![จัดสวน](http://www.bcm.co.th/wp-content/uploads/2015/03/IMG_4343-Small.jpg)
วางตรงไหนดี
![IMG_4347 (Small)](http://www.bcm.co.th/wp-content/uploads/2015/03/IMG_4347-Small.jpg)
ต้นนี้ เอาไว้ไหน
![IMG_4342 (Small)](http://www.bcm.co.th/wp-content/uploads/2015/03/IMG_4342-Small.jpg)
ข้างนอกแดดร้อนจ้า
![IMG_4351 (Small)](http://www.bcm.co.th/wp-content/uploads/2015/03/IMG_4351-Small.jpg)
คนละไม้คนละมือ
![IMG_4363 (Small)](http://www.bcm.co.th/wp-content/uploads/2015/03/IMG_4363-Small.jpg)
คุณยามาดะ ประธานบริษัทฯ ขอช่วยด้วยคน
ขอขอบคุณทุกๆท่าน ทั้งส่งแรงกายแรงใจมาร่วมด้วยช่วยกันจนกิจกรรมดีๆแบบนี้สำเร็จลุล่วงด้วยดี
สวนสวยนี้ จะคงอยู่กับพวกเรานานๆ แน่นอน