วันที่ 23 สิงหาคม 2556 ณ กรมควบคุมมลพิษ
นายวิเชียร จุ่งรุ่งเรือง อธิบดีกรมความคุมมลพิษ มอบโล่ห์ ให้กับบริษัท บางกอกแคน แมนนูแฟคเจอริ่ง จำกัด
โครงการเรียกคืนวัสดุอลูมิเนียมเพื่อจัดทำขาเทียมพระราชทาน
![](http://www.bcm.co.th/wp-content/uploads/2013/11/blog-220.jpg)
![blog-221](http://www.bcm.co.th/wp-content/uploads/2013/11/blog-221.jpg)
วันที่ 23 สิงหาคม 2556 ณ กรมควบคุมมลพิษ
นายวิเชียร จุ่งรุ่งเรือง อธิบดีกรมความคุมมลพิษ มอบโล่ห์ ให้กับบริษัท บางกอกแคน แมนนูแฟคเจอริ่ง จำกัด
Comments are closed.